banner
Thứ 5, ngày 18 tháng 7 năm 2024
account_circle HỌC SINH TIÊU BIỂU

HỌC SINH ĐẠT GIẢI HỌC SINH GIỎI QUỐC GIA NĂM HỌC 2023-2024

TT

Họ và tên

Lớp

Môn

Giải

1

LÊ PHƯỚC THÀNH

11 Toán

TOÁN

KK

2

VŨ HOÀNG TUẤN

12 Toán

TOÁN

Ba

3

TRẦN TRUNG VĨNH

12 Toán

TOÁN

KK

4

NGUYỄN HUY CHƯƠNG

12 Lý-Tin

VẬT LÝ

KK

5

NGUYỄN NGỌC DUY

12 Lý-Tin

VẬT LÝ

Ba

6

BÙI ANH KHÔI

12 Lý-Tin

VẬT LÝ

Ba

7

LÊ NGUYỄN QUANG MINH

11 Lý-Tin

VẬT LÝ

KK

8

NGUYỄN HẢI ĐĂNG

11 Hóa

HÓA HỌC

Ba

9

NGUYỄN HOÀNG HIỆP

12 Hóa

HÓA HỌC

KK

10

NGUYỄN KHÁNH TOÀN

11 Hóa

HÓA HỌC

KK

11

LÊ ANH TRUNG

12 Hóa

HÓA HỌC

Nhì

12

TRẦN HOÀNG ANH

12 Sinh

SINH HỌC

Ba

13

NGÔ ĐỨC DUY

11 Sinh

SINH HỌC

KK

14

LÊ MINH KHÔI

11 Sinh

SINH HỌC

KK

15

NGUYỄN KHÁNH LY

12 Sinh

SINH HỌC

Nhì

16

LƯƠNG NGỌC BẢO NHI

11 Sinh

SINH HỌC

KK

17

NGUYỄN HỮU PHÚC

12 Sinh

SINH HỌC

KK

18

HÀ HOÀNG UYÊN

12 Sinh

SINH HỌC

KK

19

VÕ ĐỨC ĐOÀN

10 Tin

TIN HỌC

KK

20

PHAN ANH ĐỨC

12 Lý-Tin

TIN HỌC

Ba

21

HỒ VĂN THẾ

10 Tin

TIN HỌC

KK

22

TRẦN PHƯƠNG DUNG

11 Văn

NGỮ VĂN

Nhì

23

LÊ NGỌC DƯƠNG HÀ

12 Văn

NGỮ VĂN

KK

24

NGUYỄN HUỲNH NHẬT HẠ

11 Văn

NGỮ VĂN

KK

25

NGUYỄN THANH HIỀN

12 Văn

NGỮ VĂN

Ba

26

TRẦN MINH THẢO NGUYÊN

12 Văn

NGỮ VĂN

Ba

27

HUỲNH NGỌC THANH TÂM

12 Văn

NGỮ VĂN

Ba

28

ĐÀO DUY TÚ

12 Văn

NGỮ VĂN

Ba

29

DƯƠNG MẠNH TRUNG

11 Sử-Địa

LỊCH SỬ

KK

30

TRẦN TIẾN LỰC

12 Sử-Địa

ĐỊA LÝ

Nhì

31

HÀ THỊ HÀ VY

11 Sử-Địa

ĐỊA LÝ

Ba

32

NGUYỄN TIẾN DŨNG

12 Anh

TIẾNG ANH

KK

33

NGUYỄN TRẦN MINH HUY

12 Anh

TIẾNG ANH

KK

34

TRẦN TUẤN HÙNG

12 Anh

TIẾNG ANH

Nhì

35

NGUYỄN HỒNG PHÚC

11 Anh

TIẾNG ANH

Ba

 

 

DANH SÁCH THỦ KHOA KỲ THI TỐT NGHIỆP THPTQG NĂM 2022-2023

Nguyễn Đức Khoa -12Toán - thủ khoa khối A0 với 28,55 điểm

Lê Doãn Thọ -12Toán -thủ khoa khối A1 với 27,95 điểm

Trần Tuấn Kiệt - 12Tin - thủ khoa khối B với 27,35 điểm

Lê Sĩ Thư -12SửĐịa - thủ khoa khối C với 28 điểm

 

Danh sách học sinh đạt giải trong kỳ thi Olympic 30/04 năm 2023
TT HỌ TÊN HỌC SINH LỚP MÔN THI GIẢI
1 Nguyễn Hải Đăng 10 Hoá Hóa học Huy chương Vàng
2 Huỳnh Hoàng Nguyên 10 Lý-Tin Tin học Huy chương Vàng
3 Nguyễn Ngọc Duy 11 Lý-Tin Vật lý Huy chương Vàng
4 Nguyễn Huy Chương 11 Lý-Tin Vật lý Huy chương Vàng
5 Bùi Anh Khôi 11 Lý-Tin Vật lý Huy chương Vàng
6 Lê Anh Trung 11 Hoá Hóa học Huy chương Vàng
7 Phan Anh Đức 11 Lý-Tin Tin học Huy chương Vàng
8 Nguyễn Khánh Ly 11 Sinh Sinh học Huy chương Vàng
9 Hà Hoàng Uyên 11 Sinh Sinh học Huy chương Vàng
10 Nguyễn Thanh Hiền 11 Văn Ngữ văn Huy chương Vàng
11 Khiếu Thị Mỹ Hạnh 11 Sử-Địa Lịch sử Huy chương Vàng
12 Trần Tuấn Hùng 11 Anh Tiếng Anh Huy chương Vàng
13 Lê Phước Thành 10 Toán Toán Huy chương Bạc
14 Lê Nguyễn Quang Minh 10 Lý-Tin Vật lý Huy chương Bạc
15 Nguyễn Khánh Toàn 10 Hoá Hóa học Huy chương Bạc
16 Lương Ngọc Bảo Nhi  10 Sinh Sinh học Huy chương Bạc
17 Nguyễn Phú Trọng 10 Lý-Tin Tin học Huy chương Bạc
18 Trần Phương Dung 10 Văn Ngữ văn Huy chương Bạc
19 Dương Mạnh Trung 10 Sử-Địa Lịch sử Huy chương Bạc
20 Đỗ Ngọc Trinh 10 Sử-Địa Lịch sử Huy chương Bạc
21 Đặng Mỹ Hạnh 10 Sử-Địa Địa lý Huy chương Bạc
22 Trần Trung Vĩnh 11 Toán Toán Huy chương Bạc
23 Phan Lê Duy Anh 11 Toán Toán Huy chương Bạc
24 Nguyễn Hoàng Hiệp 11 Toán Toán Huy chương Bạc
25 Nguyễn Hoàng Hiệp 11 Hoá Hóa học Huy chương Bạc
26 Đỗ Nguyễn Quốc Thịnh 11 Hoá Hóa học Huy chương Bạc
27 Nguyễn Hữu Phúc 11 Sinh Sinh học Huy chương Bạc
28 Trần Minh Thảo Nguyên 11 Văn Ngữ văn Huy chương Bạc
29 Châu Tuyết Ngân 11 Văn Lịch sử Huy chương Bạc
30 Trần Tâm Đoan 11 Sử-Địa Lịch sử Huy chương Bạc
31 Trần Tiến Lực 11 Sử-Địa Địa lý Huy chương Bạc
32 Đỗ Quỳnh Như 11 Sử-Địa Địa lý Huy chương Bạc
33 Hoàng Phương Linh 11 Sử-Địa Địa lý Huy chương Bạc
34 Trần Anh Quân 10 Toán  Toán Huy chương Đồng
35 Nguyễn Hồ Gia Huy 10 Lý-Tin Vật lý Huy chương Đồng
36 Nguyễn Quốc Bảo 10 Hoá Hóa học Huy chương Đồng
37 Ngô Đức Duy 10 Sinh Sinh học Huy chương Đồng
38 Trần Ngọc Luân 10 Lý-Tin Tin học Huy chương Đồng
39 Lê Hồng Hà 10 Văn Ngữ văn Huy chương Đồng
40 Nguyễn Trần Quế Anh 10 Sử-Địa Lịch sử Huy chương Đồng
41 Lê Thị Diệu Trang 10 Anh Tiếng Anh Huy chương Đồng
42 Nguyễn Hồng Phúc 10 Anh Tiếng Anh Huy chương Đồng
43 Lê Phương Thuý 10 Anh Tiếng Anh Huy chương Đồng
44 Lê Đình Đạt 11 Lý-Tin Tin học Huy chương Đồng
45 Tô Vĩnh An 11 Lý-Tin Tin học Huy chương Đồng
46 Huỳnh Ngọc Thanh Tâm 11 Văn Ngữ văn Huy chương Đồng
47 Nguyễn Trần Minh Huy 11 Anh Tiếng Anh Huy chương Đồng
48 Nguyễn Vũ Thanh Vân 11 Anh Tiếng Anh Huy chương Đồng

 

DANH SÁCH HỌC SINH ĐẠT GIẢI TRONG KỲ THI OLYMPIC TIN HỌC MIỀN TRUNG VÀ TÂY NGUYÊN LẦN THỨ IV, NĂM 2023

TT

Họ và tên

Lớp

Đạt giải

1

Phan Anh Đức

11 Lý-Tin

Nhì

2

Tô Vĩnh An

11 Lý-Tin

Nhì

3

Nguyễn Phương Đông

11 Lý-Tin

Ba

4

Nguyễn Phú Trọng

10 Lý-Tin

Nhì

5

Huỳnh Hoàng Nguyên

10 Lý-Tin

Ba

6

Lê Nguyễn Trí Nguyên

10 Lý-Tin

Ba

7

Lê Phúc Hoàng

10 Lý-Tin

Khuyến Khích

8

Trần Ngọc Luân

10 Lý-Tin

Khuyến Khích

 

TT

Họ và tên

Lớp

Môn

Giải

1

Nguyễn Đức Khoa

12 Toán

Toán

Khuyến khích

2

Nguyễn Đức Sơn

11 Toán

Toán

Khuyến khích

3

Lê Anh Trung

11 Hoá

Hoá học

Khuyến khích

4

Nguyễn Khánh Ly

11 Sinh

Sinh học

Khuyến khích

5

Nguyễn Hữu Phúc

11 Sinh

Sinh học

Khuyến khích

6

Văn Đường Hoàng

12 Tin

Tin học

Ba

7

Phạm Bảo Thắng

12 Tin

Tin học

Ba

8

Nguyễn Hồng Như Ngọc

12 Văn

Ngữ văn

Ba

9

Nguyễn Lê Quỳnh Như

12 Văn

Ngữ văn

Khuyến khích

10

Nguyễn Phương Uyên

12 Văn

Ngữ văn

Khuyến khích

11

Huỳnh Ngọc Thanh Tâm

11 Văn

Ngữ văn

Khuyến khích

12

Trần Tiến Lực

11 Sử-Địa

Địa lí

Ba

13

Tô Hà Nhật Trung

12 Sử-Địa

Địa lí

Khuyến khích

14

Đỗ Quỳnh Như

11 Sử-Địa

Địa lí

Khuyến khích

15

Hoàng Phương Linh

11 Sử-Địa

Địa lí

Khuyến khích

16

Trần Tuấn Hùng

11 Anh

Tiếng Anh

Khuyến khích

 

TT

Họ và tên

Lớp

Đề Tài

Giải

1

Lê Trần Duy

12 Toán

“Ứng dụng trí tuệ nhân tạo vào nhận biết các bệnh phổ biến ở gia súc” - lĩnh vực hệ thống nhúng.

Giải ba

2

Lê Doãn Thọ

12 Toán

Giải ba

 

info TIN TỨC TỪ SỞ GDĐT

 

TRANG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ TRƯỜNG THPT CHUYÊN NGUYỄN TẤT THÀNH  - TỈNH KON TUM
Cơ quan chủ quản:  Trường THPT Chuyên Nguyễn Tất Thành, tỉnh Kon Tum.
Người chịu trách nhiệm chính: Ông Lê Châu Vân - Hiệu trưởng.
Địa chỉ: 09 Nguyễn Huệ - TP. Kon Tum - tỉnh Kon Tum; Điện thoại: 0260 3862 296; Fax: ; Email: c3chuyen.kontum@moet.edu.vn.
Bản quyền thuộc về  Trường THPT Chuyên Nguyễn Tất Thành, tỉnh Kon Tum.

 

2609 Tổng số người truy cập: 10 Số người online:
TNC Phát triển: